Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩm

FTTH Gpon EDFA WDM

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

FTTH Gpon EDFA WDM

(39)
Trung Quốc 1540-1563nm PON CATV FTTH Gpon EDFA WDM Combiner 32 cổng 23dbm mỗi cổng nhà máy sản xuất

1540-1563nm PON CATV FTTH Gpon EDFA WDM Combiner 32 cổng 23dbm mỗi cổng
Tiếp xúc

Bộ kết hợp PON CATV EDFA WDM 1540 ~ 1563nm 32 cổng 23dbm mỗi cổng Tính năng sản phẩm: Con số tiếng ồn thấp (Typ ≤4.5dB, Max ≤5.0dB) Cổng RJ 45 tiêu chuẩn để điều khiển từ xa, chúng tôi có thể cung cấp hợp đồng ... Đọc thêm
2022-10-11 13:55:49
Trung Quốc 32 Đầu ra 1550 FTTH Gpon Bộ khuếch đại quang EDFA WDM 20dBm -10 ~ + 10dbm nhà máy sản xuất

32 Đầu ra 1550 FTTH Gpon Bộ khuếch đại quang EDFA WDM 20dBm -10 ~ + 10dbm
Tiếp xúc

32 đầu ra FTTH Gpon 1550 Edfa Wdm Bộ khuếch đại quang học 20dBm -10 ~ + 10dbm Tính năng sản phẩm: Con số tiếng ồn thấp (Typ ≤4.5dB, Max ≤5.0dB) Cổng RJ 45 tiêu chuẩn để điều khiển từ xa, chúng tôi có thể cung c... Đọc thêm
2022-08-10 13:10:47
Trung Quốc Công suất cao 1550 Pon Edfa Bộ khuếch đại quang Wdm Combiner 16 đầu ra mỗi 19dbm, 1550 edfa nhà máy sản xuất

Công suất cao 1550 Pon Edfa Bộ khuếch đại quang Wdm Combiner 16 đầu ra mỗi 19dbm, 1550 edfa
Tiếp xúc

Công suất cao 1550 Pon Edfa Bộ khuếch đại quang Wdm Combiner 16 đầu ra mỗi 19dbm Thông tin chi tiết: Tham số Sự chỉ rõ tên sản phẩm Công suất cao 1550 Pon Edfa Bộ khuếch đại quang Wdm Combiner 16 đầu ra mỗi ... Đọc thêm
2022-10-11 13:54:56
Trung Quốc Pon Edfa Wdm RF Đầu vào Bộ khuếch đại quang 32 Cổng 1550nm với Laser JDSU nhà máy sản xuất

Pon Edfa Wdm RF Đầu vào Bộ khuếch đại quang 32 Cổng 1550nm với Laser JDSU
Tiếp xúc

Pon Edfa Wdm với đầu vào RF Bộ khuếch đại quang 32 cổng 1550nm với Laser JDSU Tính năng sản phẩm: Con số tiếng ồn thấp (Typ ≤4.5dB, Max ≤5.0dB) Cổng RJ 45 tiêu chuẩn để điều khiển từ xa, chúng tôi có thể cung c... Đọc thêm
2022-08-10 13:10:13
Trung Quốc Bộ khuếch đại quang FTTH 1550 Edfa Gpon Edm 16 Cổng 2U Hiệu suất cao nhà máy sản xuất

Bộ khuếch đại quang FTTH 1550 Edfa Gpon Edm 16 Cổng 2U Hiệu suất cao
Tiếp xúc

Bộ khuếch đại quang FTTH 1550 Edfa Gpon Edm 16 Cổng 2U Rack Sự mô tả: Dòng JP16XXEAP (2RU) là bộ khuếch đại quang đa cổng có độ ồn thấp, hiệu suất cao, công suất lớn FTTP với dải phổ khuếch đại trong phạm vi ... Đọc thêm
2022-08-10 13:06:42
Trung Quốc Bộ kết hợp 2v 16 Catv Edfa, Bộ khuếch đại sợi pha tạp Wdm Erbium 1550nm nhà máy sản xuất

Bộ kết hợp 2v 16 Catv Edfa, Bộ khuếch đại sợi pha tạp Wdm Erbium 1550nm
Tiếp xúc

Junpu 2U 16 Cổng Catv Edfa Combiner Wdm Edfa 1550nm Mỗi cổng 21dbm Tính năng sản phẩm: Đầu ra có thể điều chỉnh bằng các nút trong bảng điều khiển phía trước hoặc web SNMP, phạm vi giảm xuống 4dBm Có thể tương ... Đọc thêm
2019-08-16 15:20:17
Trung Quốc 64 Cổng 1550nm FTTH Gpon EDFA WDM, Bộ khuếch đại cáp quang 2U Rack nhà máy sản xuất

64 Cổng 1550nm FTTH Gpon EDFA WDM, Bộ khuếch đại cáp quang 2U Rack
Tiếp xúc

Bộ khuếch đại quang Junpu FTTH GPON 64 Cổng Edfa Wdm 1550nm Giá 2U Rack Tính năng sản phẩm: Băng thông hoạt động 1540 ~ 1565nm cho bộ khuếch đại quang Mỗi cổng quang đầu ra được tích hợp CWDM hiệu suất cao, ba ... Đọc thêm
2019-08-16 15:18:08
Trung Quốc Bộ khuếch đại sợi quang FTTx 32 cổng Pon Wdm Edfa 1550nm với mỗi 15dbm nhà máy sản xuất

Bộ khuếch đại sợi quang FTTx 32 cổng Pon Wdm Edfa 1550nm với mỗi 15dbm
Tiếp xúc

Junpu FTTx 32 cổng Bộ khuếch đại sợi quang Ed Wdm Edfa 1550nm với mỗi 15dbm Sự miêu tả: Sê-ri JP3215EAP (2RU) là bộ khuếch đại quang có độ ồn thấp, hiệu suất cao, công suất cao FTTP, đa cổng với dải phổ khuếch ... Đọc thêm
2019-08-16 15:11:24
Trung Quốc 16 Đầu ra Bộ kết hợp FTTH Gpon EDFA WDM Huawei 1550nm mỗi đầu ra 20dbm nhà máy sản xuất

16 Đầu ra Bộ kết hợp FTTH Gpon EDFA WDM Huawei 1550nm mỗi đầu ra 20dbm
Tiếp xúc

Junpu 16 Đầu ra Wdm Catv Edfa Combiner Huawei 1550nm mỗi 20dbm Đầu ra Chi tiết: Tham số Đặc điểm kỹ thuật tên sản phẩm 16 Đầu ra Kết hợp Wdm Catv Edfa Bước sóng làm việc Đầu ra hỗn hợp 1490/1310/1550nm loại tr... Đọc thêm
2019-08-16 15:05:20
Trung Quốc 64 Cổng đầu ra Bộ khuếch đại quang Catv / Pon Gpon Edfa cho mỗi đầu ra 16dbm nhà máy sản xuất

64 Cổng đầu ra Bộ khuếch đại quang Catv / Pon Gpon Edfa cho mỗi đầu ra 16dbm
Tiếp xúc

Junpu 64 cổng Bộ khuếch đại quang Catv Pon Edfa Gpon trên mỗi đầu ra 16dbm Sự miêu tả: Sê-ri JP6416EAP (2RU) là bộ khuếch đại quang FTTP có công suất cao, hiệu suất cao, công suất cao, đa cổng với dải phổ khu... Đọc thêm
2019-08-16 15:17:35
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|