Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩm

Dây cáp quang

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang

(21)
Trung Quốc Dây cáp quang đơn mode Sc Sc, Dây nhảy quang Màu vàng, cáp quang ngoài trời nhà máy sản xuất

Dây cáp quang đơn mode Sc Sc, Dây nhảy quang Màu vàng, cáp quang ngoài trời
Tiếp xúc

Dây vá sợi quang chế độ đơn Sc Sc, Dây nhảy sợi quang Màu vàng Đặc trưng: Cơ chế khớp nối ren vít Ferrules gốm sứ Tổn thất chèn thấp, tổn thất trả lại cao Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi Chèn 100%, Mất m... Đọc thêm
2022-10-11 13:52:45
Trung Quốc Dây cáp quang thả cáp LC 1 lõi Ftth LSZH GJYXFCH nhà máy sản xuất

Dây cáp quang thả cáp LC 1 lõi Ftth LSZH GJYXFCH
Tiếp xúc

Dây cáp quang thả cáp LC 1 lõi Ftth LSZH GJYXFCH Đặc trưng: 1. Dây vá sợi quang có sẵn ở mọi kiểu đầu nối tiêu chuẩn, mọi kiểu cáp quang tiêu chuẩn và mọi cấu hình cáp tiêu chuẩn để đáp ứng mọi nhu cầu kết nối ... Đọc thêm
2022-08-18 17:39:04
Trung Quốc Dây cáp quang Singlemode, Dây vá quang Sc Lc G657a2 2 mét nhà máy sản xuất

Dây cáp quang Singlemode, Dây vá quang Sc Lc G657a2 2 mét
Tiếp xúc

Dây vá sợi quang Singlemode, Dây vá quang Sc Lc G657a2 2 Mét Đặc trưng: Cơ chế khớp nối ren vít Ferrules gốm sứ Tổn thất chèn thấp, tổn thất trả lại cao Tốt về độ lặp lại và khả năng trao đổi Chèn 100%, Mất mát ... Đọc thêm
2022-08-10 13:07:42
Trung Quốc SC Fiber Optic Pigtail Single Mode Fiber Patch Cord Simplex 3M 6M 10M nhà máy sản xuất

SC Fiber Optic Pigtail Single Mode Fiber Patch Cord Simplex 3M 6M 10M
Tiếp xúc

Sợi quang Junpu Pigtail SC Dây vá sợi quang Singlemode Simplex 3M 6M 10M Chi tiết nhanh: Cáp vá sợi quang còn được gọi là dây nhảy sợi quang hoặc dây vá sợi quang.Cáp quang Patch là quan trọng của mạng quang.Ch... Đọc thêm
2022-08-10 09:19:33
Trung Quốc FC LC SC G652D G657A Dây cáp đơn chế độ OM3 MM 12 24 Lõi nhà máy sản xuất

FC LC SC G652D G657A Dây cáp đơn chế độ OM3 MM 12 24 Lõi
Tiếp xúc

FC LC SC G652D G657A OM3 MM 12, 24 lõi MPO sợi quang Patchcord Thông tin đặt hàng: LOẠI XƠ KẾT NỐI 1 KẾT NỐI 2 KÍCH THƯỚC CÁP LOẠI CÁP BOOT 1. 9/125 1. SM Simplex 1. SM Simplex 1. 0,9mm 1. PVC màu vàng 1. Màu ... Đọc thêm
2021-03-26 10:24:00
Trung Quốc Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO nhà máy sản xuất

Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO
Tiếp xúc

Thiết bị sợi quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO Câu hỏi thường gặp: Q1: Sản phẩm chính của bạn là gì? A: Cáp quang, dây vá, bộ chuyển đổi, đuôi lợn, đầu nối, đóng khớp và như vậy. Q2: Thời gian ... Đọc thêm
2020-05-25 17:38:38
Trung Quốc Nam / Nữ 12 Dây cáp quang 10 fo Om3 Mpo Mtp Màu xanh lam nhà máy sản xuất

Nam / Nữ 12 Dây cáp quang 10 fo Om3 Mpo Mtp Màu xanh lam
Tiếp xúc

Nam / Nữ 12 Dây Patch Patch 10GB Sợi Om3 Mpo Mtp Sợi Patch Bảng thông số: Chế độ Chế độ đơn Đa chế độ đánh bóng UPC APC máy tính Mất chèn .20,2dB .20,2dB .20,2dB Mất mát trở lại DB50dB ≥60dB ≥35dB Kiểm tra bước ... Đọc thêm
2020-05-25 17:37:30
Trung Quốc 10 mét Single Patch Patch MPO To LC Male OM3 Fan Out Mpo Lc 8 lõi nhà máy sản xuất

10 mét Single Patch Patch MPO To LC Male OM3 Fan Out Mpo Lc 8 lõi
Tiếp xúc

10meters MPO đến LC Nam OM3 Quạt ra sợi quang Patch dây mpo lc 8 lõi Các ứng dụng: Mạng FTTT FTTB FTTX, FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE & amp; Trạm cơ sở, Đối với liên kết nội bộ ODF, Đối với liên kết nội bộ thiết bị ... Đọc thêm
2020-05-25 17:36:59
Trung Quốc LC UPC Quạt ra MM Dây cáp quang G657A2 G652D OM3 OM5 MPO SM 10M nhà máy sản xuất

LC UPC Quạt ra MM Dây cáp quang G657A2 G652D OM3 OM5 MPO SM 10M
Tiếp xúc

LC UPC Quạt ra MM G657A2 G652D OM3 OM5 MPO Sợi dây SM 10M Sự miêu tả: Đầu nối MPO là một loại đầu nối sợi, thường được sử dụng cho tiêu chuẩn truyền tốc độ cao. Chẳng hạn như tiêu chuẩn IEEE 802.3bm để truyền ... Đọc thêm
2020-05-25 17:36:38
Trung Quốc Chế độ đơn Multimode Patch Cord Multicore MPO Sc Lc Fc Upc Apc nhà máy sản xuất

Chế độ đơn Multimode Patch Cord Multicore MPO Sc Lc Fc Upc Apc
Tiếp xúc

JUNPU Multicore MPO sc lc fc upc apc mode mode multimode sợi dây ngoài trời Sự chỉ rõ: Loại sợi: OS1 (9 / 125um) OM1 (62,5 / 125um) OM2 (50 / 125um) OM3 (10GIG) Kiểu kết nối: MTP Chất liệu cáp quang: PVC / LSZH ... Đọc thêm
2020-05-25 17:36:14
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|