Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩm

Bộ chia sợi quang

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chia sợi quang

(7)
Trung Quốc Bộ tách sợi quang Chế độ đơn, Loại cassette 1x8 Plc Splitter SC APC nhà máy sản xuất

Bộ tách sợi quang Chế độ đơn, Loại cassette 1x8 Plc Splitter SC APC
Tiếp xúc

Bộ chia sợi quang Junpu Apc 1x8 Loại cassette Plc Splitter SCAPC Đặc tính: Áp dụng thép không gỉ cường độ cao, vượt qua thử nghiệm phun muối Lõi Ferrule nhỏ hơn 0,5um Áp dụng 100% nguyên liệu mới, tuân thủ chu... Đọc thêm
2019-08-16 15:33:58
Trung Quốc Cấu trúc FTTH của bộ chia sợi quang hệ thống FTTH với đầu nối SC UPC nhà máy sản xuất

Cấu trúc FTTH của bộ chia sợi quang hệ thống FTTH với đầu nối SC UPC
Tiếp xúc

Junpu Fiber Splitter Splitter Box 1X8 SC UPC Connector cho hệ thống FTTH Sự miêu tả: Bộ chia sợi quang là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica. Nó ... Đọc thêm
2019-08-16 15:32:26
Trung Quốc Bộ chia cáp quang Plc đơn Chế độ 1x8 cho Catv với bộ chuyển đổi SC APC nhà máy sản xuất

Bộ chia cáp quang Plc đơn Chế độ 1x8 cho Catv với bộ chuyển đổi SC APC
Tiếp xúc

Junpu 1x8 Bộ chia sợi quang Plc Single Mode cho Catv với bộ chuyển đổi SC APC Sự miêu tả: Bộ chia sợi quang là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang ... Đọc thêm
2019-08-16 15:31:57
Trung Quốc Singl Mode16 Cổng cáp quang Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS nhà máy sản xuất

Singl Mode16 Cổng cáp quang Cassette Splitter SC Connector 1X16 ABS
Tiếp xúc

Junpu 16 cổng Bộ chia Cassette sợi quang Đầu nối SC 1X16 ABS Sự miêu tả: Bộ chia sợi quang là một loại thiết bị quản lý nguồn quang được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica. Nó có kích thước nhỏ, đ... Đọc thêm
2021-03-26 12:23:21
Trung Quốc Bộ chia PLC sợi quang FTTX G657A1 1x8 1x16 1X32 Thiết kế mô-đun nhà máy sản xuất

Bộ chia PLC sợi quang FTTX G657A1 1x8 1x16 1X32 Thiết kế mô-đun
Tiếp xúc

Bộ chia PLC sợi quang FTTX G657A1 Thiết kế mô-đun 1x8 1x16 1X32 Bộ chia sợi quang Junpu Apc 1x8 Bộ tách sóng Plc SCAPC Tính năng: Sử dụng thép không gỉ có độ bền cao, vượt qua thử nghiệm phun muối Lõi Ferrule ... Đọc thêm
2022-08-18 17:46:02
Trung Quốc Bộ chia sợi quang FTTH Cassette, Bộ chia tín hiệu SCPC 1x nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang FTTH Cassette, Bộ chia tín hiệu SCPC 1x
Tiếp xúc

Junpu FTTH Cassette PLC Fiber Optic Splitter 1x8 SC UPC Connector Sự miêu tả: Bộ chia sợi quang là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica. Nó có k... Đọc thêm
2019-08-16 15:34:12
Trung Quốc SC APC 1x16 Sợi quang PLC Splitter Chế độ Singl Thiết kế nhỏ gọn cho FTTH nhà máy sản xuất

SC APC 1x16 Sợi quang PLC Splitter Chế độ Singl Thiết kế nhỏ gọn cho FTTH
Tiếp xúc

Junpu SC APC Fiber 1x16 PLC Splitter Singlmode Thiết kế nhỏ gọn Ứng dụng FTTH Sự miêu tả: Bộ chia sợi quang là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang ... Đọc thêm
2019-08-16 15:31:46
Page 1 of 1