Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmFTTH Gpon EDFA WDM

16 Đầu ra Bộ kết hợp FTTH Gpon EDFA WDM Huawei 1550nm mỗi đầu ra 20dbm

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

16 Đầu ra Bộ kết hợp FTTH Gpon EDFA WDM Huawei 1550nm mỗi đầu ra 20dbm

16 Output FTTH Gpon EDFA WDM Combiner Huawei 1550nm Per 20dbm Output
16 Output FTTH Gpon EDFA WDM Combiner Huawei 1550nm Per 20dbm Output 16 Output FTTH Gpon EDFA WDM Combiner Huawei 1550nm Per 20dbm Output

Hình ảnh lớn :  16 Đầu ra Bộ kết hợp FTTH Gpon EDFA WDM Huawei 1550nm mỗi đầu ra 20dbm

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: JUNPU
Chứng nhận: ROHS, CE, CCC
Số mô hình: JP1620EAP
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton mạnh tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 1 ~ 10 ngày làm việc dựa trên số lượng
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Thẻ tín dụng qua Alibaba
Khả năng cung cấp: 1000 mảnh mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: 16 Đầu ra Kết hợp Wdm Catv Edfa Số lượng đầu ra: 16 cổng
Đầu vào CATV: 1 hoặc 2 cổng Bước sóng hoạt động của CATV: 1540 ~ 1563nm
ứng dụng: FTTH, Mạng ba phát, GPON, EPON Công suất quang trên mỗi cổng: 15,16,17,18,19,20,21,22,23dbm
Nguồn điện đầu vào CATV: -10 ~ + 10dbm OEM:
Kích thước: Giá đỡ 2U
Điểm nổi bật:

khuếch đại quang công suất cao

,

khuếch đại sợi pha tạp edfa erbium

Junpu 16 Đầu ra Wdm Catv Edfa Combiner Huawei 1550nm mỗi 20dbm Đầu ra

Chi tiết:

Tham số Đặc điểm kỹ thuật
tên sản phẩm 16 Đầu ra Kết hợp Wdm Catv Edfa
Bước sóng làm việc Đầu ra hỗn hợp 1490/1310/1550nm
loại trình kết nối

Cổng Catv: SC APC

Cổng Pon: SC APC hoặc SC UPC

Cổng kết hợp: SC APC

Công suất quang đầu ra 15,16,17,18,19,20,21,22,23dbm (tùy chỉnh)

Sự miêu tả:

  • Sê-ri JP1620EAP (2RU) là bộ khuếch đại quang có độ ồn thấp, hiệu suất cao, công suất cao FTTP, đa cổng với dải phổ khuếch đại trong vòng 1540 ~ 1563nm. Mỗi cổng đầu ra cho bộ khuếch đại quang có tích hợp CWDM được thực hiện tốt. Mọi cổng quang liên kết ngoài của bộ khuếch đại quang có thể kết nối với cổng OLT PON rất thuận tiện. Luồng dữ liệu của cổng quang 1310 / 1490n của 1550nm (CATV), để giảm số lượng thành phần và cải thiện chỉ số và độ tin cậy của hệ thống.
  • Bộ khuếch đại quang JP1620EAP có thể tương thích với bất kỳ Công nghệ PON FTTx nào.
  • Nó cung cấp một giải pháp linh hoạt và chi phí thấp để tích hợp ba mạng và Fiber to Home.

Sơ đồ FTTH:

Tính năng sản phẩm:

  • Băng thông hoạt động 1540 ~ 1565nm cho bộ khuếch đại quang
  • Mỗi cổng quang đầu ra được tích hợp CWDM hiệu suất cao, ba bước sóng sợi đơn, có thể tiết kiệm phần lớn tài nguyên sợi quang.
  • Đầu ra có thể điều chỉnh bằng các nút trong bảng điều khiển phía trước hoặc web SNMP, phạm vi giảm xuống 4dBm
  • Có thể tương thích với bất kỳ công nghệ PTT FTTx nào: EPON / GEPON, GPON, BPON, DPON
  • Đầu ra đa cổng, có thể được xây dựng trong 1310/1490 / 1550WDM
  • Con số tiếng ồn thấp (Loại ≤4,5dB, Tối đa ≤5.0dB)
  • Cổng RJ 45 tiêu chuẩn cho điều khiển từ xa, chúng tôi có thể cung cấp hợp đồng đầu ra và trình quản lý web để lựa chọn và phần cứng SNMP bổ trợ có thể được dành riêng để cập nhật.
  • Với phím laser để bật / tắt laser
  • Led hiển thị tình trạng làm việc của máy
  • Bộ nguồn nóng cắm kép cho sự lựa chọn, 90V ~ 250V AC hoặc -48V DC

Thông số kỹ thuật:

Hiệu suất Mục lục Phần bổ sung
Tối thiểu Gõ. Tối đa

Quang

đặc tính

Bước sóng hoạt động của CATV (bước sóng) 1540 1565 CATV
Bước sóng OLT (bước sóng) 1310/1490
CATV vượt qua bước sóng mất (dB) 0,8 1550nm
OLT vượt qua mất bước sóng (dB) 0,8 1310/1490nm
Công suất đầu vào CATV (Pi) (dBm) -10 +10
Số lượng cổng đầu ra (chiếc) 16 4/8/16/62/64
Mỗi cổng đầu ra công suất (dBm) 0 13 ~ 22dbm 20dbm
Sự khác biệt của mỗi công suất đầu ra (dB) -0,5 + 0,5
Giám sát công suất quang (dB) -20
Công suất đầu ra phạm vi điều chỉnh (dBm) -3 0
Con số tiếng ồn (dB) 4,5 5.0
5.0 6.0
Mất phụ thuộc phân cực (dB) 0,3
Phân cực phụ thuộc tăng (dB) 0,4
Phân tán chế độ phân cực (ps) 0,3

Xưởng

Dòng WDM EDFA khác:

Chúng tôi chân thành mời bạn gửi cho chúng tôi yêu cầu để biết thêm chi tiết.

Junpu quan tâm đến từng chi tiết của sản phẩm dành cho bạn!

Chi tiết liên lạc
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

Người liên hệ: Alice Ma

Tel: 86-18868807126

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác