Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO

40G Fiber Optic Patch Cord 8/12/24 Cores SM / MM / OM3 MPO Fiber Patch Cord
40G Fiber Optic Patch Cord 8/12/24 Cores SM / MM / OM3 MPO Fiber Patch Cord 40G Fiber Optic Patch Cord 8/12/24 Cores SM / MM / OM3 MPO Fiber Patch Cord

Hình ảnh lớn :  Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: JUNPU
Chứng nhận: ROHS CE CCC
Số mô hình: dây vá mpo
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton mạnh tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 1 ~ 10 ngày làm việc dựa trên số lượng
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Thẻ tín dụng qua Alibaba
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO Kết nối: SC, LC, FC
Chế độ sợi: Simplex và duplex, G652D, G655, bất cứ thứ gì, SM hoặc MM Chiều dài: 1m, 2m, 3 m, 5m như khách hàng của bạn
Áo khoác: PVC / LSZH Cáp OD: 3.0mm, 0.9mm, 2.0mm
Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: PC / UPC / APC, SC / FC / LC / ST Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX
Điểm nổi bật:

cáp quang pigtail

,

sợi quang dẫn

Thiết bị sợi quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO

 

Câu hỏi thường gặp:

 

Q1: Sản phẩm chính của bạn là gì?
A: Cáp quang, dây vá, bộ chuyển đổi, đuôi lợn, đầu nối, đóng khớp và như vậy.

 

 
Q2: Thời gian giao hàng của bạn là gì?
Trả lời: Thông thường, sẽ mất 7-15 ngày làm việc. Thời gian giao hàng cụ thể tùy thuộc vào các mặt hàng và số lượng đặt hàng của bạn.


 
Câu 3: Bạn có thể cung cấp Tư vấn trước khi bán hàng miễn phí hoặc Mẫu miễn phí không?
A: Yes. A: Vâng. Evertop offer 12 hours quick pre-sales response and free consulting. Evertop cung cấp 12 giờ phản ứng trước bán hàng nhanh chóng và tư vấn miễn phí. Any kind of technical support are available for our customers. Bất kỳ loại hỗ trợ kỹ thuật có sẵn cho khách hàng của chúng tôi. Free Samples are available, for your evaluation, if you are interested Mẫu miễn phí có sẵn, để đánh giá của bạn, nếu bạn quan tâm

 
 
Q4: Làm thế nào tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, L / C, Western union.

 

Các ứng dụng:

  • Mạng FTTT FTTB FTTX,
  • FTTA FTTH BBU RRU RRH LTE & amp;
  • Trạm cơ sở,
  • Đối với liên kết nội bộ ODF,
  • Đối với liên kết nội bộ thiết bị phòng,
  • FTTH / Thiết bị kiểm tra / TV / LAN / Thiết bị viễn thông

 

Sự chỉ rõ:

tông Chế độ đơn Đa chế độ
máy tính UPC APC 62,5 / 125 50/125 50/125 10G
Mất chèn <0,2dB <0,3dB
Mất mát trở lại ≥45dB DB50dB ≥60dB ≥35dB
Độ bền <0,1dB thay đổi điển hình,
500 giao phối
Nhiệt độ hoạt động -40 đến + 75 ° C -40 đến + 75 ° C
Kích thước lỗ Ferrule 125,0 + 1 / -0um, Độ đồng tâm: ≤1um 125um, Conectricity: 1≤3um
125,3 + 1 / -0um, Độ đồng tâm: ≤1um 127um, Conectricity: 1≤3um
125,5 + 1 / -0um, Conentric: ≤1um 128um, Conectricity: 1≤3um
126.0 + 1 / -0um, Độ đồng tâm: ≤1um  

 

loại trình kết nối Mức hiệu suất
Tiêu chuẩn Ưu tú
Tư nối Chế độ Mặt cuối IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB)
LC / SC / FC / ST SM máy tính .20.2 50 .150,15 50
UPC .20.2 ≥55 .150,15 ≥55
APC .20.2 ≥60 .150,15 ≥60
MM máy tính .20.2 ≥35 .150,15 ≥35
MPO / MTP SM APC .7 0,7 ≥60 .350,35 ≥60
MM máy tính .50,5 ≥20 .350,35 ≥20
MTRJ SM máy tính .50,5 50 / /
MM máy tính .50,5 ≥35 / /

Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO 0Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO 1Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO 2Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO 3

 

Dòng Patch Patch khác:

 

Dây cáp quang 40G 8/12/24 Lõi dây cáp SM / MM / OM3 MPO 4

Chi tiết liên lạc
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

Người liên hệ: Alice Ma

Tel: 86-18868807126

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)