Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

FC APC Sợi quang Pigtail, Dây nối quang 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

FC APC Sợi quang Pigtail, Dây nối quang 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC

FC APC Fiber Optic Pigtail , Optical Patch Cord 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC
FC APC Fiber Optic Pigtail , Optical Patch Cord 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC

Hình ảnh lớn :  FC APC Sợi quang Pigtail, Dây nối quang 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: JUNPU
Chứng nhận: ROHS CE CCC
Số mô hình: FC APC Sợi quang Pigtail
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton mạnh tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 1 ~ 10 ngày làm việc dựa trên số lượng
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Thẻ tín dụng qua Alibaba
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc mỗi tuần
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: FC APC Sợi quang Pigtail 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC Kết nối: Đầu nối FC APC hoặc tùy chọn
Chế độ sợi: G652D / G657A1 / G657A2 Chiều dài: 1m, 2m, 3 m, 5m
Áo khoác: PVC / LSZH Cáp OD: 3.0mm, 0.9mm, 2.0mm
Hàng hiệu: JUNPU or OEM Ứng dụng: FTTH, Trung tâm dữ liệu
Số lượng sợi: Đơn giản hoặc song công
Điểm nổi bật:

cáp quang pigtail

,

sợi quang dẫn

FC APC Sợi quang Pigtail 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC

 

Sự miêu tả:

Dây vá sợi JUNPU là một sợi cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị này với thiết bị khác để định tuyến tín hiệu.

Thông thường, có 4 loại đầu nối: FC / SC / LC / ST,3 loại ferrule: PC, UPC, APC.


--FC stands for fixed connection. --FC là viết tắt của kết nối cố định. It is fixed by way of threaded barrel housing. Nó được cố định bằng cách nhà ở thùng ren.

Đầu nối FC thường được xây dựng với vỏ kim loại và được mạ niken.

 

--SC là viết tắt của đầu nối thuê bao - đầu nối kiểu kéo / kéo mục đích chung.

Nó là một đầu nối hình vuông, gắn vào chốt với một chuyển động kéo đẩy đơn giản và được khóa.

 

--PC là viết tắt của tiếp xúc vật lý.

With the PC connector, the two fibers meet as they do with the flat connector, but the end faces are polished to be slightly curved or spherical. Với đầu nối PC, hai sợi gặp nhau giống như đầu nối phẳng, nhưng các mặt cuối được đánh bóng để hơi cong hoặc hình cầu. This eliminates the air gap and forces the fibers into contact. Điều này giúp loại bỏ khe hở không khí và buộc các sợi tiếp xúc.

 

--UPC là viết tắt của tiếp xúc siêu vật lý.

Các mặt cuối được đánh bóng mở rộng để có bề mặt tốt hơn.

Các đầu nối này thường được sử dụng trong các hệ thống kỹ thuật số, CATV và điện thoại.

 

--APC là viết tắt của tiếp xúc vật lý góc cạnh.

Các mặt cuối vẫn cong, nhưng chúng bị nghiêng ở tám độ theo tiêu chuẩn ngành.

This maintains a tight connection. Điều này duy trì một kết nối chặt chẽ. These connectors are preferred for CATV and analogue systems. Các đầu nối này được ưa thích cho CATV và các hệ thống tương tự.

 

Câu hỏi thường gặp:

 

Q: Bảo hành cho các sản phẩm sợi JUNPU là gì?

A: 3 năm, và duy trì cho cả cuộc đời.

 

Q: Chúng tôi có thể làm OEM cho THÁNG 6màu hồng các sản phẩm

A: Yes. A: Vâng. We can print your logo on the cable jacket, labes and carton box...etc Chúng tôi có thể in logo của bạn trên áo cáp, phòng thí nghiệm và hộp carton ... vv

 

Q: Chúng tôi có thể lấy mẫu miễn phí từ THÁNG 6màu hồng?

A: Có, chi phí mẫu ít hơn 100USD là MIỄN PHÍ

 

Q: Moq là gì?

A: Chúng tôi là nhà máy trực tiếp, số lượng có sẵn

 

Q: Làm thế nào chúng ta có thể trả tiền cho đơn đặt hàng?

A: We accept T/T, L/C, Trade Assurance,Paypal, Western union. A: Chúng tôi chấp nhận T / T, L / C, Trade Assurance, Paypal, Western union. Wechat pay.cash. Wechat pay.cash.

 

Chỉ số hiệu suất

Mục SM (Chế độ đơn) MM (Đa chế độ)
Loại cáp quang G652D / G655 / G657A1 / G657A2 OM1 OM2 / OM3 / OM4
Đường kính sợi (um) 9/125 62,5 / 125 50/125
Cáp OD (mm) 0,9 / 1.6 / 1.8 / 2.0 / 2.4 / 3.0
Loại kết thúc máy tính UPC APC UPC UPC
Mất chèn điển hình (dB) <0,2 <0,15 <0,2 <0,1 <0,1
Mất mát trở lại (dB) > 45 > 50 > 60 /
Kiểm tra kéo-kéo (dB) <0,2 <0,3 <0,15
Khả năng thay thế (dB) <0,1 <0,15 <0,1
Lực chống kéo (N) > 70
Phạm vi nhiệt độ (℃) -40 ~ + 80
 

FC APC Sợi quang Pigtail, Dây nối quang 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC 0

FC APC Sợi quang Pigtail, Dây nối quang 3M 3.0mm 9 / 125um 652D PVC 1

Chi tiết liên lạc
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

Người liên hệ: Alice Ma

Tel: 86-18868807126

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)