Trang Chủ
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Tin tức
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

SC APC - Dây cáp nối đôi SC PC, Cáp vá sợi quang Tuổi thọ cao

Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Trung Quốc Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd. Chứng chỉ
Sản phẩm tốt và chi phí hợp lý. Junpu giúp tôi rất nhiều!

—— Carlos

Có, WFA EDFA hoạt động tốt.

—— Jose

Dịch vụ hoàn hảo, tiết kiệm tiền. Cảm ơn!

—— Pháp

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SC APC - Dây cáp nối đôi SC PC, Cáp vá sợi quang Tuổi thọ cao

SC APC - SC PC Duplex Fiber Patch Cord , Fiber Optic Patch Cable Long Life
SC APC - SC PC Duplex Fiber Patch Cord , Fiber Optic Patch Cable Long Life

Hình ảnh lớn :  SC APC - Dây cáp nối đôi SC PC, Cáp vá sợi quang Tuổi thọ cao

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: JUNPU
Chứng nhận: ROHS CE CCC
Số mô hình: Bộ đôi cáp quang đôi Singlemode G675A2 SC APC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 miếng
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Hộp carton mạnh tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 1 ~ 10 ngày làm việc dựa trên số lượng
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Thẻ tín dụng qua Alibaba
Khả năng cung cấp: 100000 chiếc mỗi tuần
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: SC APC - Dây nối cáp quang kép SC PC Kết nối: SC APC - SC PC
Chế độ sợi: G652D / G657A1 / G657A2 Chiều dài: 1m, 2m, 3 m, 5m như khách hàng của bạn
Áo khoác: LSZH Cáp OD: 3.0mm, 0.9mm, 2.0mm hoặc tùy chọn
Hàng hiệu: JUNPU or OEM Ứng dụng: Trung tâm dữ liệu
Số lượng sợi: Song công Ferrule cuối mặt: APC hoặc UPC
Điểm nổi bật:

cáp quang pigtail

,

sợi quang dẫn

SC APC - Dây nối cáp quang kép SC PC

 

Các ứng dụng:

  • Kiểm tra trang thiết bị
  • FTTX + LAN
  • CATV sợi quang
  • Hệ thống thông tin quang
  • Viễn thông

Đặc trưng:
1. Có sẵn đầu nối SC, LC, FC, MU, ST, MT-RJ, E2000;
2. Đánh bóng tiêu chuẩn PC, APC, UPC, SPC;
3. Tùy chọn cáp φ0.9mm, φ2.0mm, φ3.0mm;
4. Có sẵn sợi quang chế độ đơn (9125) hoặc đa chế độ (50/125 hoặc 62.5 / 125);
5. Có sẵn trong bó sợi, quạt băng, đuôi lợn có sẵn;
6. Kết nối Simplex và duplex có sẵn;
7. IL thấp và RL cao;
8. Khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;

 

Chỉ số hiệu suất

Mục SM (Chế độ đơn) MM (Đa chế độ)
Loại cáp quang G652D / G655 / G657A1 / G657A2 OM1 OM2 / OM3 / OM4
Đường kính sợi (um) 9/125 62,5 / 125 50/125
Cáp OD (mm) 0,9 / 1.6 / 1.8 / 2.0 / 2.4 / 3.0
Loại kết thúc máy tính UPC APC UPC UPC
Mất chèn điển hình (dB) <0,2 <0,15 <0,2 <0,1 <0,1
Mất mát trở lại (dB) > 45 > 50 > 60 /
Kiểm tra kéo-kéo (dB) <0,2 <0,3 <0,15
Khả năng thay thế (dB) <0,1 <0,15 <0,1
Lực chống kéo (N) > 70
Phạm vi nhiệt độ (℃) -40 ~ + 80
 

SC APC - Dây cáp nối đôi SC PC, Cáp vá sợi quang Tuổi thọ cao 0

SC APC - Dây cáp nối đôi SC PC, Cáp vá sợi quang Tuổi thọ cao 1

Chi tiết liên lạc
Hangzhou Junpu Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

Người liên hệ: Alice Ma

Tel: 86-18868807126

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)